như tiêu đề. các bạn nào đã và đang làm phòng nét or doanh nghiệp đang sử dụng mạng của VNPT và VIETTELL xin cho mình ý kiến. hiện tại mình đang dùng gói 50M của VNPT. ở đây mình ko nhắc đến FPT là vì mình đã sử dụng FPT đầu tiên khi làm phòng nét. nhưng sài được khoảng 3 tháng, mạng thường xuyên xảy ra tình trạng buss or lag( nhưng ko rớt). cụ thể là vào game chơi lag ko tả. web thì khỏi bàn, ngồi nhìn nó quay lun. mình đang sử dụng gói VNPT nhưng bữa h củng có hiện tượng lag rồi. mạng chậm lắm, gọi kỹ thuật hoài củng vậy. nhưng cũng đỡ hơn thằng FPT, gọi nó chửi nó cả tháng, ko cải thiện mà còn bị quỵt tiền hợp đồng khi mạng nó có vấn đề. mình cắt mạng, nhưng nó ko chịu lỗi bên nó, rồi quỵ tiền mình lun. trong khi bình thường gọi nó hỗ trợ, nó hứa rồi đễ đó, chả ma nào thèm dòm tới, chờ đợi cả tháng với gọi chửi cả trăm lần ko được, mất hết khách điên quá cắt thì nó bảo để nó cho kỷ thuật hỗ cái đầu nó!!(tại điên lắm) mình nghe nói bên VIETTELL mới ra gói cho phòng nét 50m. ko biết ai đã sử dụng or có kn chia sẻ mình với. cả 2 mạng trên sài trong nước or quốc tế nhé mấy bạn.thank mấy bạn nhiều