Bắt được rồi, cô vợ bé nhỏ của tôi

Tác giả: Bồ Công Anh

Thể loại: Truyện teen

Ngôn Tình - Bắt Được Rồi, Cô Vợ Bé Nhỏ Của Tôi - Bồ Công Anh KWbXcoN

* * *

Văn án:​

"Anh muốn biết phải không? Được rồi em sẽ nói cho anh biết. Thật ra chị Khánh Linh không muốn lấy anh, nên kêu em giả chị ấy kết hôn với anh đó. Chị ấy nói chị ấy không yêu anh, chị ấy rất hận anh, vì anh mà cuộc sống của chị ấy chìm trong bóng tối. Cũng vì anh nên chị ấy mới bị thất lạc và sống khổ sở, nhục nhã từ nhỏ. Cũng chính vì anh mà chị ấy không có một tuổi thơ bình yên. Anh là người đã đưa cuộc đời của chị ấy chìm sâu vào đáy xã hội, nên chị ấy không thể tha thứ cho anh, càng không thể xem như không có chuyện gì mà làm vợ anh được. Cuộc đời của chị ấy do một tay anh phá hoại thì sao chị ấy có thể chung sống với anh được hả? Khánh Phong anh hãy tỉnh lại đi, nhìn vào thực tế đi, chị Khánh Linh đối với anh chỉ có thù hận không có tình yêu, anh làm ơn hãy tỉnh táo lại đi!"

Những lời đó như muốn bóp nát trái tim của anh.

"Khánh Linh em hận anh đến thế sao? Em không cho anh một cơ hội nào để giải thích sao? Thì ra trong lòng em, anh chỉ là một kẻ gây cho em đau khổ, nhưng em cũng có cần đối xử tàn nhẫn với anh vậy không? Ngay cả việc em rời khỏi, em cũng chẳng cho anh cơ hội nói lời nào, Trần Khánh Linh cho dù em có chạy đến đâu, anh cũng nhất quyết bắt em về cho bằng được, dù chỉ là thể xác."

Để biết tình tiết truyện, các bạn hãy theo dõi truyện nhé!